Chama cha Wamiliki wa Viwanda Vidogo
Na Wazalishaji Wadogo Tanzania(TASSIM)

Msasani Tower, Off-Kimweri Road, Plot number 503/1, Block

Mob: +255 747 741 741 / +255 719 008811

P. O. Box 38556, Msasani, Dar es Salaam
Email: info@tassim.or.tz

| DIRA YETU )

Kuwa Shirika linaloongoza ukuaji na ongezeko la thamani kwa viwanda vidogo na vya kati kwa
maendeleo endelevu nchini Tanzania

FOMU YA UANACHAMA

Ungana nasi kupitia www.tassim.or.tz Nina/Tunakubali kujiunga na Chama cha Wamiliki wa
Viwanda Vidogo na Wazalishaji Wadogo Tanzania (TASSIM) kama wanachama huku tukifata na
kuheshimu vigezo na masharti kama ilivyoandikwa kwenye Katiba ya na sharia za TASSIM.

Jina la Biashara
Anuani
Namba ya simu
Mahala

Barua Pepe

Mwaka wa kuanzisha
Namba ya TIN
Wilaya/Mkoa

Mhusika

Cheo

Namba ya simu

Barua Pepe

Namba ya NIDA/Nyingine

() Ushonaji na Nguo (J Usindikaji chakula na vinywaji (U Sanaa za ufinyazi na ufinyazi
(J Seremala na Samani () Mapambo ya nyumba, zawadi na sanaa (] Kemikali na bidhaa za kemikali
(] Vifaa vya ujenzi () Ngozi na kazi za ngozi () Bidhaa za dawa na mimea

(J Kazi za ujenzi () Uchimbaji madini, mchanga na kokot (] Kazi za metali

(J Vifaa vya umeme (J Nishati Mbadala () Elekroniki

(J Ufundi magari (JKilimo cha Maua () Uchapishaji na ubunifu picha


http://www.tassim.or.tz/
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ENEO LINALOKUVUTIA (onesha ni eneo au maeneo yapi yanayokuvutia kama
mwanachama (kwa kuweka tiki / panapohusika)

() Mtandao (] Utafiti, usemaji na uwakilishi (J Matangazo Mtandaoni ya TASSIM
(J Ujenzi wa uwezo () Upatikanaji wa fedha
KUNDI LA GHARAMA ZA GHARAMA YA WEKA TIKI
UANACHAMA UANACHAMA MWAKA PANAPOHUSIKA
pwanachama wa kawaldal 175 50,000/- TZS. 50,000/-
Makampuni TZS. 100,000/ - TZS. 100,000/ -
Wataalamu TZS. 50,000/ - TZS. 70,000/ -
Makundi/Mashirika TZS. 100,000/ TZS. 100,000/ -
Wanafunzi TZS. 10,000/ - TZS. 20,000/ -
Diaspora TZS. 100,000/- TZS. 100,000/-
Wanachama washirika TZS. 50,000/ - TZS. 70,000/ -
Wanachama kutoka nje USD 200 USD 200

TAARIFA ZA MALIPO

Jina la Benki:

Jina la Akaunti:
Namba ya Akaunti:

Jina: .................................... Muhuri wa ofisi:

Tarehe: .......... [eveeunnns [eeienninnnnnnn

*Tafadhali amabatanisha Nakala ya NIDA/TIN/Vyeti vya usajili wa biashara au aina yoyote ya usajili



